Haskakawa sabon mayar da hankali a "Bainikin CES 2023"

2023 International Consumer Electronics Show (CES) an gudanar da shi a Las Vegas, Amurka daga 5th zuwa 8 ga Janairu.A matsayin babban taron masana'antar fasahar mabukaci a duniya, CES tana tattara sabbin kayayyaki da nasarorin fasaha na sanannun masana'antun da yawa a duniya, kuma ana ɗaukarta a matsayin "iska mai iska" na masana'antar lantarki ta duniya.

Daga bayanan da masu gabatarwa da yawa suka bayyana, AR/VR, mota mai hankali, guntu, hulɗar ɗan adam-kwamfuta, Metaverse, sabon nuni, gida mai kaifin baki, Matter da dai sauransu, zama filayen fasaha masu zafi na nunin CES na wannan shekara.

Don haka, wadanne samfuran da suka dace ba za a iya rasa su a wannan CES a fagen hasken wuta ba?Waɗanne sabbin hanyoyin fasahar haske za a bayyana?

1) GE Lighting yana haɓaka yanayin yanayin gida mai kaifin baki ta hanyar sabbin na'urori masu amfani da hasken wutar lantarki na Cynic, kuma sun ƙaddamar da sabon alamar haske mai wayo "Cynic Dynamic Effects" .GE ya ƙaddamar da wasu sabbin fitilu a wannan nunin na CES, bisa ga bayaninsa, ban da cikakken launi, sabbin samfuran suna da aiki tare da kiɗa na gefen na'ura da kuma daidaitacce farin haske.

labarai1
labarai2

2) Nanoleaf ya ƙirƙiri saitin bangon bango wanda za'a iya shigar dashi akan rufin don ƙirƙirar wasu yanayi da aikace-aikacen ke sarrafawa, kamar hasken sama mai kyau.

labarai

3) A CES 2023, Yeelight yayi aiki tare da Amazon Alexa, Google da Samsung SmartThings don nuna jerin samfuran da suka dace da Matter.Ciki har da hasken yanayi na tebur na Cube, motar labule mai dacewa da sauri, Yeelight Pro duk-ɗakin haske mai haske, da sauransu, buɗe hanya don haɗakar kayan aikin gida na hankali.

labarai5
labarai4

Layin samfurin haske na Yeelight Pro na gidan gabaɗaya yana rufe fitilun marasa ƙarfi, na'urori masu sarrafawa, na'urori masu auna firikwensin, masu sauyawa masu wayo da sauran samfuran.Tsarin na iya faɗaɗa na'urori daban-daban ta hanyar IOT Ecology, Mijia, Homekit da sauran manyan dandamali na gida masu wayo, da kuma keɓance yanayin haske daban-daban bisa ga buƙatun mai amfani.

4) A nunin CES 2023, Tuya ya ƙaddamar da PaaS2.0, wanda a hankali ya ƙirƙiri keɓaɓɓen mafita don saduwa da ainihin bukatun abokan cinikin duniya don "bambance-bambancen samfuri da sarrafawa mai zaman kansa".
A wurin baje kolin hasken kasuwanci, tsarin kula da hasken SMB mara waya ta Tuya shi ma ya ja hankalin jama'a.Yana goyan bayan sarrafa fitilun guda ɗaya, daidaitawar haske na rukuni da sauran ayyuka, kuma ana iya amfani da shi tare da firikwensin kasancewar ɗan adam don gane cewa fitilu suna fitowa kuma suna kashewa, haifar da tasirin hasken haske na kore da makamashi don yanayin gida.

labarai1

Bugu da kari, Tuya ya kuma nuna wasu bama-bamai masu wayo, da kuma hanyoyin da za a bi wajen tallafawa yarjejeniyar Matter.
Bayan haka, Tuya da Amazon sun haɗu tare da haɗin gwiwar cibiyar sadarwa mara ƙima ta Bluetooth wanda ke ba da ingantacciyar jagora don haɓaka masana'antar IoT.
A takaice, ci gaban masana'antar hasken wutar lantarki ba za a iya raba shi da bincike da haɓaka fasahar masana'antu ba, tallafin masu samar da tashoshi, da haɓaka buƙatun masu amfani.LEDEAST zai fita gabaɗaya don ba da gudummawa ga zuwan sabon bazara na masana'antar hasken haske a cikin 2023.


Lokacin aikawa: Maris 13-2023